


MAPENDEKEZO YA KITENGO CHA UNUNUZI

Mhe, Mwenyekiti na Wajumbe Kitengo cha Ununuzi kinakubaliana na mapendekezo ya
Kamati ya Tathimini ya kutunuku Zabuni
Taa na Kuni katika Shule ya Sekondari R

ya Usambazaji wa Chakula kikavu, Mafuta ya
General Enterprises

ungwa kwa Mzabuni M/S Simbila (2003)
MAPENDEKEZO YA BODI YA ZABUNI

Bodi ya Zabuni ilipitia taarifa ya timu ya tathimini na mapendekezo ya Kitengo cha

Ununuzi. Bodi ya Zabuni inapendekeza Zabuni Na LGA.101/2021/2022/CQ/G/02 g
Usambazaji wa Chakula kikavu, Mafuta ya Taa na Kuni katika Shule ya Sekondari
Rungwa atunukiwe Mzabuni M/S Simbila (2003) General Enterprises

MUHT. NA.MMC.101/CTB/2021/2022/03/19/05 KUPITIA NA KUPITISHA
UHUISHAJI WA MPANGO WA MANUNUZI WA MWAKA WA FEDHA 2021/2022

Mwenyekiti alimkaribisha Katibu ili aweze kuwasilisha marekebisho ya Mpango wa

) Manunuzi kwa Mwaka wa Fedha 2021/2022. Katibu aliwaeleza Wajumbe kuwa kutokana
na kupata fedha za tozo na UVICO - 19 kutoka Serikali Kuu tunatakiwa kuhuisha
mpango wa manunuzi kwa mwaka wa fedha 2021/2022 ili kujumuisha manunuzi yote
kwenye Mpango wa manunuzi.

Azimio
Wajumbe walipitia na kupitisha marekebisho ya mpango wa manunuzi kwa
Mwaka wa fedha 2021/2022 yafanyike.
MUHT. NA.MMC.101/CTB/2021/2022/03/20/06: KUPITISHA MANUN 21
YALIYOFANYIKA KUPITIA WARAKA UNAOZUNGUKA
Kwa ridhaa ya Mwenyekiti, Katibu aliwapitisha Wajumbe wa Bodi ya Zabuni katika
Waraka wa Manunuzi kama ifuatavyo:-
&=® |Tarehe | Maamuzi :
25/10/2021 \ Kupitisha taarifa ya Timu ya tathimini kwa ajili ya ununuzi

SM13159 vyenye thamani ya Shs.2,023,100.00
25/10/2021 \

Wwa vifaa vya Rojj na.
Kupitisha taarifa ya Timu ya tathimini kwa ajili ya unun

SM12244 vyenye thamani ya Shs.1,528,100.00
25/10/2021 \

Uzi wa vifaa vya Roli na.
Kupitisha taarifa ya Timu ya tathimini kwa ajili ya ununuz; wa Shai

thamani ya Shs.1,050,000.00 kwa aijili ya Idara ya Elimu Msin ihajala Eiis

Es/ 10/2021 | Kupitisha taarifa ya Timu ya tathimini kwa M

3 zenye thamani ya Shs.4,950,000.00. Kwa

27/10/2021 Kupitisha taarifa ya

1) unuzi wa Ko

ajli ya Idara 4 E"mmDYuta Mpakato
i Timu ya tathimini kwa ajili yau

thamani ya Shs.790,000.00.Kwa ajili ya

nunuzj 2-¥a Msin i
: I Wa vifaa

T - Klten 0C VY8nye
Kup|t|sh'a taarifa ya Timu ya tathimini kwa ajili ha TEHAMA

thamani ya Shs.370,000.00 kwa ajili ya TASA

= : :
! Ya ununuzi wa Shajala Zenye
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